Telangana Assembly Election Results 2018 Live Updates

సిర్పూరు
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 కోనెరు కోనప్ప WON TRS
2 పల్వాయి హరీష్ బాబు మహకూటమి
3 ఢా .శ్రీనివాసులు BJP
చెన్నూర్‌(ఎస్సీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 బాల్కసుమన్ WON TRS
2 బొర్లకుంట వెంకటేశ్‌ నేత మహకూటమి
3 అందుగుల శ్రీనివాసులు BJP
ఆదిలాబాద్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 జోగురామన్న WON TRS
2 గండ్రత్‌ సుజాత మహకూటమి
3 పాయల్‌ శంకర్‌ BJP
బోథ్‌(ఎస్టీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 రాథోడ్‌ బాపురావు WON TRS
2 సోయం బాపురావు మహకూటమి
3 మడావి రాజు BJP
ఖానాపూర్‌(ఎస్టీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 రేఖానాయక్ WON TRS
2 రమేష్ రాథోడ్ మహకూటమి
3 సత్లా అశోక్ BJP
ఆసిఫాబాద్‌(ఎస్టీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 కోవా లక్ష్మి TRS
2 ఆత్రం సక్కు WON మహకూటమి
3 అజ్మీరా ఆత్మారాం నాయక్‌ BJP
బెల్లంపల్లి(ఎస్సీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 దుర్గం చిన్నయ్య WON TRS
2 గుండా మల్లేష్ మహకూటమి
3 కొయ్యల ఎమాజి BJP
మంచిర్యాల
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 నడిపల్ల దివాకర్ రావు WON TRS
2 కొకిరాల ప్రేమ్ సాగర్ మహకూటమి
3 ఎర్రబెల్లి రఘునాథ్ రావు BJP
నిర్మల్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 అల్లొల ఇంద్రకరణ్ రెడ్డి WON TRS
2 ఆలేటి మహేశ్వర్‌రెడ్డి మహకూటమి
3 డా. ఐండ్ల సువర్ణా రెడ్డి BJP
ముథోల్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 జి.విఠల్‌రెడ్డి WON TRS
2 రామారావు పటేల్‌ పవార్‌ మహకూటమి
3 పడకంటి రమాదేవి BJP
మలక్‌పేట
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 చావ సతీశ్‌కుమార్‌ TRS
2 ముజఫర్‌ అలీ TDP
3 ఆలె జితేంద్ర BJP
4 అహ్మద్ బలాలా WON   MIM
చార్మినార్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 సలావుద్దీన్‌ లోడీ TRS
2 మహ్మద్‌ గౌస్‌ మహకూటమి
3 ఉమామహేంద్ర BJP
4 ముంతాజ్‌ అహ్మద్‌ఖాన్‌ WON MIM
చంద్రాయణగుట్ట
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 సీతారామ్‌రెడ్డి TRS
2 ఈసా బినోబైద్‌ మిస్త్రీ మహకూటమి
3 సయ్యద్‌ షాహెజాది BJP
4 అక్బరుద్దీన్‌ ఒవైసీ WON MIM
నాంపల్లి
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 సీహెచ్‌ ఆనంద్‌ కుమార్‌ గౌడ్‌ TRS
2 ఫిరోజ్‌ఖాన్‌ మహకూటమి
3 దేవర కరుణాకర్‌ BJP
4 జాఫర్‌ హుస్సేన్‌ మెరాజ్‌ WON MIM
బహదూర్‌పురా
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 ఇనాయ‌త్ అలీ బ‌క్రీ TRS
2 కలేం బాబా మహకూటమి
3  హనీఫ్‌ అలీ BJP
4 మహ్మద్‌ మౌజంఖాన్‌ WON MIM
యాఖుత్‌పురా
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 సామ సుంద‌ర్ రెడ్డి TRS
2 కె. రాజేందర్‌ రాజు మహకూటమి
3 రూప్‌రాజ్‌ BJP
4 అహ్మద్‌ పాషాఖాద్రి WON MIM
కార్వాన్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 జీవన్ సింగ్‌ TRS
2 ఉస్మాన్‌ బిన్‌ మహ్మద్‌ అల్‌ హజారీ మహకూటమి
3 అమర్‌సింగ్‌ BJP
4 కౌసర్‌ మొయినుద్దీన్‌ WON MIM
ముషీరాబాద్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 ముఠా గోపాల్‌ WON TRS
2 అనిల్‌కుమార్‌ యాదవ్‌ మహకూటమి
3 డా.కె.లక్ష్మణ్‌ BJP
అంబర్‌పేట
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 కాలేరు వెంకటేశ్‌ WON TRS
2 రమేశ్‌ ముదిరాజ్‌ TJS
3 జి.కిషన్‌ రెడ్డి BJP
ఖైరతాబాద్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 దానం నాగేందర్‌ WON TRS
2 దాసోజు శ్రవణ్‌కుమార్‌ మహకూటమి
3 చింతల రామచంద్రారెడ్డి BJP
జూబ్లీహిల్స్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 మాగంటి గోపీనాథ్‌ WON TRS
2 విష్ణువర్ధన్‌ రెడ్డి మహకూటమి
3 శ్రీధర్‌రెడ్డి BJP
సికింద్రాబాద్‌ 
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 టి.పద్మారావు WON TRS
2 కాసాని జ్ఞానేశ్వర్‌ మహకూటమి
3 సతీశ్‌గౌడ్‌ BJP
సికింద్రాబాద్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 జి.సాయన్న WON TRS
2 సర్వే సత్యనారాయణ మహకూటమి
3 శ్రీగణేశ్‌ BJP
గోషామహల్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 ప్రేమ్‌సింగ్‌ రాథోడ్‌ TRS
2 ముఖేశ్‌గౌడ్‌ మహకూటమి
3 టి. రాజా సింగ్‌ WON BJP
సనత్‌నగర్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 తలసాని శ్రీనివాస్‌ యాదవ్‌ WON TRS
2 కూన వెంకటేశ్‌ గౌడ్‌ మహకూటమి
3 భవర్‌లాల్‌ వర్మ BJP
రామగుండం
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 సోమారపు సత్యనారాయణ TRS
2 మక్కన్‌సింగ్‌ రాజ్‌ ఠాకూర్‌ మహకూటమి
3 బల్మూరి వనిత BJP
4 కోరకంటి చందర్ WON Independent
ధర్మపురి(ఎస్సీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 కొప్పుల ఈశ్వర్‌ WON TRS
2 అడ్లూరి లక్ష్మణ్‌ కుమార్ మహకూటమి
3 కన్నం అంజయ్య BJP
పెద్దపల్లి
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 దాసరి మనోహర్‌రెడ్డి WON TRS
2 చింతకుంట విజయరమణా రావు మహకూటమి
3 గుజ్జుల రామకృష్ణారెడ్డి BJP
మంథని
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 పుట్టా మధుకర్‌ TRS
2 దుద్దిళ్ల శ్రీధర్‌బాబు WON మహకూటమి
3 రేండ్ల సనత్‌కుమార్‌ BJP
వేములవాడ
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 చెన్నమనేని రమేశ్‌ బాబు WON TRS
2 ఆది శ్రీనివాస్‌ మహకూటమి
3 ప్రతాప్‌ రామకృష్ణ BJP
సిరిసిల్ల
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 కె.తారకరామారావు WON TRS
2 కె.కె.మహేందర్‌ రెడ్డి మహకూటమి
3 మల్లుగారి నర్సాగౌడ్‌ BJP
కోరుట్ల
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 కల్వకుంట్ల విద్యాసాగర్‌ రావు WON TRS
2 జువ్వాడి నర్సింగరావు మహకూటమి
3 జె.ఎన్‌. వెంకట్‌ BJP
జగిత్యాల
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 సంజయ్‌కుమార్‌ WON TRS
2 టి.జీవన్‌రెడ్డి LOSS మహకూటమి
3 ముదిగంటి రవీందర్‌ రెడ్డి BJP
కరీంనగర్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 గంగుల కమలాకర్‌ WON TRS
2 పొన్నం ప్రభాకర్‌ మహకూటమి
3 బండి సంజయ్ BJP
మానకొండూరు(ఎస్సీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 రసమయి బాలకిషన్‌ WON TRS
2 ఆరేపల్లి మోహన్‌ మహకూటమి
3 గడ్డం నాగరాజు BJP
చొప్పదండి(ఎస్సీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 సుంకె రవిశంకర్‌ WON TRS
2 మేడిపల్లి సత్యం మహకూటమి
3 బొడిగె శోభ BJP
హుస్నాబాద్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 వడితెల సతీశ్‌ WON TRS
2 చాడ వెంకట్‌రెడ్డి మహకూటమి
3 చాడ శ్రీనివాస్‌రెడ్డి BJP
హుజూరాబాద్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 ఈటల రాజేందర్‌ WON TRS
2 పాడి కౌశిక్‌రెడ్డి మహకూటమి
3 పుప్పాల రఘు BJP
ఖమ్మం
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 పువ్వాడ అజయ్‌కుమార్‌ WON TRS
2 నామా నాగేశ్వరరావు మహకూటమి
3 ఉప్పల శారద BJP
వైరా(ఎస్టీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 బానోతు మదన్‌లాల్‌ TRS
2 బానోత్‌ విజయ మహకూటమి
3 రేష్మా బాయి BJP
4 రాముల్ నాయక్ WON Independent
ఇల్లెందు(ఎస్టీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 కోరం కనకయ్య TRS
2 బానోత్‌ హరిప్రియా నాయక్‌ WON మహకూటమి
3 నాగ స్రవంతి BJP
మధిర(ఎస్సీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 లింగాల కమల్‌రాజ్‌ TRS
2 భట్టివిక్రమార్క WON మహకూటమి
3 డాక్టర్‌ శ్యామలరావు BJP
పినపాక(ఎస్టీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 పాయం వెంకటేశ్వర్లు TRS
2 రేగా కాంతారావు WON మహకూటమి
3 డా.చందా సంతోష్‌ కుమార్‌ BJP
పాలేరు
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 తుమ్మల నాగేశ్వరరావు TRS
2 కందాల ఉపేందర్‌రెడ్డి WON కాంగ్రేస్
3 కొండపల్లి శ్రీధర్‌ రెడ్డి BJP
అశ్వారావుపేట(ఎస్టీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 తాటి వెంకటేశ్వర్లు TRS
2 మచ్చా నాగేశ్వరరావు WON మహకూటమి
3 భూక్యా ప్రసాద్‌ రావు BJP
భద్రాచలం(ఎస్టీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 తెల్లం వెంకట్రావు TRS
2 పొదెం వీరయ్య WON కాంగ్రెస్
3 కుంజ సత్యవతి BJP
సత్తుపల్లి(ఎస్సీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 పిడమర్తి రవి TRS
2 సండ్ర వెంకటవీరయ్య WON మహకూటమి
3 నంబూరి రామలింగేశ్వర రావు BJP
కొత్తగూడెం
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 జలగం వెంకట్రావు TRS
2 వనమా వెంకటేశ్వరరావు WON మహకూటమి
3 బైరెడ్డి ప్రభాకర్‌రెడ్డి BJP
మెదక్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 పద్మాదేవేందర్‌ రెడ్డి WON/ 47,983 TRS
2 ఎ.ఉపేందర్‌రెడ్డి మహకూటమి
3 ఆకుల రాజయ్య BJP
నర్సాపూర్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 చిలుముల మదన్‌రెడ్డి WON/38,120 TRS
2 సునీతా లక్ష్మారెడ్డి మహకూటమి
3 ఎస్‌.గోపి BJP
సిద్దిపేట
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 తన్నీరు హరీశ్‌రావు WON TRS
2 మరికంటి భవానీరెడ్డి మహకూటమి
3 నాయిని సరోత్తమ్‌ రెడ్డి BJP
దుబ్బాక
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 సోలిపేట రామలింగారెడ్డి WON TRS
2 చిందం రాజ్‌కుమార్‌ మహకూటమి
3 ఎం.రఘునందన్‌ రావు BJP
అందోలు(ఎస్సీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 చంటి క్రాంతికిరణ్‌ WON TRS
2 దామోదర రాజనర్సింహ మహకూటమి
3 బాబూమోహన్‌ BJP
నారాయణఖేడ్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 భూపాల్‌రెడ్డి WON TRS
2 సురేశ్‌ షెట్కార్‌ మహకూటమి
3 పటోళ్ల సంజీవరెడ్డి BJP
పటాన్‌చెరు
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 గూడెం మహిపాల్‌రెడ్డి WON TRS
2 కాట శ్రీనివాస్ గౌడ్‌ మహకూటమి
3 పి.కరుణాకర్‌రెడ్డి BJP
జహీరాబాద్‌(ఎస్సీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 మాణిక్‌రావు WON TRS
2 గీతారెడ్డి మహకూటమి
3 జంగం గోపి BJP
గజ్వేలు
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 కె. చంద్రశేఖర్‌ రావు WON TRS
2 వంటేరు ప్రతాప్‌రెడ్డి మహకూటమి
3 ఆకుల విజయ BJP
సంగారెడ్డి
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 చింతా ప్రభాకర్‌ TRS
2 తూర్పు జయప్రకాష్‌రెడ్డి WON మహకూటమి
3 రాజేశ్వర్‌రావు దేశ్‌పాండే BJP
కొడంగల్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 పట్నం నరేందర్‌రెడ్డి WON TRS
2 రేవంత్‌రెడ్డి మహకూటమి
3 నాగూరావు నామాజీ BJP
మక్తల్‌
S.N అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 చిట్టం రామ్మోహన్‌రెడ్డి WON TRS
2 కె.దయాకర్‌రెడ్డి మహకూటమి
3  బి.కొండయ్య BJP
నాగర్‌కర్నూలు
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 మర్రి జనార్దన్‌రెడ్డి WON TRS
2 నాగం జనార్దన్‌రెడ్డి మహకూటమి
3 నేదునూరి దిలీప్‌ చారి BJP
జడ్చర్ల
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 సీహెచ్‌ లక్ష్మారెడ్డి WON TRS
2 మల్లు రవి మహకూటమి
3 మధుసూదన్‌ యాదవ్‌ BJP
వనపర్తి
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 సింగిరెడ్డి నిరంజన్‌రెడ్డి WON TRS
2 చిన్నారెడ్డి మహకూటమి
3 కొత్త అమరేందర్‌ రెడ్డి BJP
కల్వకుర్తి
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 జైపాల్ యాదవ్ WON TRS
2 వంశీచంద్‌రెడ్డి మహకూటమి
3 తల్లోజు ఆచారి BJP
దేవరకద్ర
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 ఆలె వెంకటేశ్వర్‌రెడ్డి WON TRS
2 పవన్‌కుమార్‌ రెడ్డి మహకూటమి
3 ఎగ్గని నర్సింహులు BJP
కొల్లాపూర్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 జూపల్లి కృష్ణారావు TRS
2 బీరం హర్షవర్ధన్‌రెడ్డి WON మహకూటమి
3 ఎల్లేని సుధాకర్‌రావు BJP
మహబూబ్‌నగర్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 శ్రీనివాస్‌ గౌడ్‌ WON TRS
2 ఎం. చంద్రశేఖర్ మహకూటమి
3 పద్మజారెడ్డి BJP
షాద్‌నగర్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 అంజయ్య యాదవ్‌ WON TRS
2 సి. ప్రతాప్‌రెడ్డి మహకూటమి
3 ఎన్.శ్రీవర్ధన్‌ రెడ్డి BJP
నారాయణపేట
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 ఎస్‌.రాజేందర్‌రెడ్డి WON TRS
2 సరాఫ్‌ కృష్ణ మహకూటమి
3  కె.రతంగ్‌ పాండు రెడ్డి BJP
అచ్చంపేట(ఎస్సీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 గువ్వల బాలరాజు WON TRS
2 వంశీకృష్ణ మహకూటమి
3 మల్లేశ్వర్‌ మేదిపల్లి BJP
అలంపూర్‌(ఎస్సీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 అబ్రహం WON TRS
2 సంపత్‌కుమార్ మహకూటమి
3 రజనీ మాధవరెడ్డి BJP
గద్వాల
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 బండ్ల కృష్ణమోహన్‌రెడ్డి WON TRS
2 డీకే అరుణ మహకూటమి
3 గద్వాల్‌ వెంకటాద్రి రెడ్డి BJP
నల్గొండ
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 కంచర్ల భూపాల్‌రెడ్డి WON TRS
2 కోమటిరెడ్డి వెంకటరెడ్డి మహకూటమి
3 శ్రీరామోజు షణ్ముఖ BJP
సూర్యాపేట
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 జగదీశ్‌రెడ్డి WON TRS
2 ఆర్‌.దామోదర్‌రెడ్డి మహకూటమి
3 సంకినేని వెంకటేశ్వర రావు BJP
మిర్యాలగూడ
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 నల్లమోతు భాస్కర్‌రావు WON TRS
2 ఆర్‌.కృష్ణయ్య మహకూటమి
3 కర్నాటి ప్రభాకర్‌ BJP
నాగార్జునసాగర్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 నోముల నర్సింహయ్య WON TRS
2 కె.జానారెడ్డి మహకూటమి
3 కంకణాల నివేదిత BJP
భువనగిరి
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 పైళ్ల శేఖర్‌రెడ్డి WON TRS
2 కుంభం అనిల్‌కుమార్‌రెడ్డి మహకూటమి
3 జిట్టా బాలకృష్ణారెడ్డి BJP
నకిరేకల్‌(ఎస్సీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 వేముల వీరేశం TRS
2 చిరుమర్తి లింగయ్య WON మహకూటమి
3 కాసర్ల లింగయ్య BJP
కోదాడ
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 బొల్లం మల్లయ్య యాదవ్‌ WON TRS
2 ఎన్‌.పద్మావతి రెడ్డి మహకూటమి
3 జల్లేపల్లి వెంకటేశ్వరరావు BJP
హుజూర్‌నగర్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 శానంపూడి సైదిరెడ్డి TRS
2 ఉత్తమ్‌కుమార్‌రెడ్డి WON మహకూటమి
3 బొబ్బా భాగ్యరెడ్డి BJP
మునుగోడు
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 ప్రభాకర్‌రెడ్డి TRS
2 కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్‌రెడ్డి WON మహకూటమి
3 జి.మనోహర్‌ రెడ్డి BJP
ఆలేరు
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 గొంగడి సునీత WON TRS
2 బూడిద భిక్షమయ్యగౌడ్‌ మహకూటమి
3 దొంతిరి శ్రీధర్‌ రెడ్డి BJP
దేవరకొండ(ఎస్టీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 రమావత్‌ రవీంద్రనాయక్‌ WON TRS
2 బాలూనాయక్‌ మహకూటమి
3 జరుప్లావత్‌ గోపి BJP
తుంగతుర్తి(ఎస్సీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 గ్యాదరి కిశోర్‌కుమార్‌ WON TRS
2 అద్దంకి దయాకర్‌ మహకూటమి
3 కడియం రామచంద్రయ్య BJP
బాల్కొండ
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 వేముల ప్రశాంత్‌రెడ్డి WON TRS
2 ఇ.అనిల్‌కుమార్‌ మహకూటమి
3 ఆర్‌.రాజేశ్వర్‌ BJP
బాన్సువాడ
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 పోచారం శ్రీనివాస్‌రెడ్డి WON TRS
2 కాసుల బాలరాజు మహకూటమి
3 నాయుడు ప్రకాశ్‌ BJP
జుక్కల్‌(ఎస్సీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 హన్మంతు షిండే WON TRS
2 సౌదాగర్‌ గంగారాం మహకూటమి
3 అరుణతార BJP
నిజమాబాద్‌ అర్బన్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 గణేష్‌ బిగాల WON TRS
2 తాహెర్‌ బిన్‌ హమ్దాన్‌ మహకూటమి
3 యెండల లక్ష్మీనారాయణ BJP
నిజామాబాద్‌ రూరల్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 బాజిరెడ్డి గోవర్ధన్‌ WON TRS
2 రేకుల భూపతి రెడ్డి మహకూటమి
3 గడ్డం ఆనంద్‌ రెడ్డి BJP
కామారెడ్డి
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 గంప గోవర్ధన్‌ WON TRS
2 షబ్బీర్‌ అలీ మహకూటమి
3 కె.వెంకటరమణా రెడ్డి BJP
బోధన్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 షకీల్‌ అహ్మద్‌ WON TRS
2 సుదర్శన్‌ రెడ్డి మహకూటమి
3 అల్జాపూర్‌ శ్రీనివాస్‌ BJP
ఆర్మూర్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 ఆశన్నగారి జీవన్‌రెడ్డి WON TRS
2 ఆకుల లలిత మహకూటమి
3 ప్రొద్దుటూరి వినయ్‌ కుమార్‌రెడ్డి BJP
ఎల్లారెడ్డి
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 ఏనుగు రవీందర్‌రెడ్డి TRS
2 జాజల సురేందర్ WON మహకూటమి
3 బర్నాల లక్ష్మారెడ్డి BJP
జనగామ
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 ముత్తిరెడ్డి యాదగిరి WON TRS
2 పొన్నాల లక్ష్మయ్య మహకూటమి
3 కేవీఎల్‌ఎన్‌ రెడ్డి BJP
డోర్నకల్‌(ఎస్టీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 రెడ్యా నాయక్‌ WON TRS
2 రామచంద్రునాయక్‌ మహకూటమి
3 లక్ష్మణ్‌ నాయక్‌ BJP
మహబూబాబాద్‌(ఎస్టీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 బానోత్‌ శంకర్‌నాయక్‌ WON TRS
2 బలరాం నాయక్‌ మహకూటమి
3 జె.హుస్సేన్‌ నాయక్‌ BJP
వరంగల్‌ తూర్పు
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 నన్నపునేని నరేందర్‌ WON/28,142 TRS
2 వద్దిరాజు రవిచంద్ర మహకూటమి
3 కుసుమ సతీశ్‌ BJP
వరంగల్‌ పశ్చిమ
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 దాస్యం వినయ్‌భాస్కర్‌ WON/36,890 TRS
2 రేవూరి ప్రకాశ్‌రెడ్డి మహకూటమి
3 ఎం.ధర్మారావు BJP
వర్ధన్నపేట(ఎస్సీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 ఆరూరి రమేశ్‌ WON/99,240 TRS
2 పగిడిపాటి దేవయ్య మహకూటమి
3 కొత్త సారంగ రావు BJP
పాలకుర్తి
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 ఎర్రబెల్లి దయాకర్‌రావు WON/48,404 TRS
2 రాఘవరెడ్డి మహకూటమి
3 సోమయ్యగౌడ్‌ BJP
స్టేషన్‌ఘన్‌పూర్‌(ఎస్సీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 తాటికొండ రాజయ్య WON/30,436 TRS
2 సింగాపూర్‌ ఇందిర మహకూటమి
3 పెరుమాండ్ల వెంకటేశ్వర్లు BJP
భూపాలపల్లి
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 మధుసూదనాచారి TRS
2 గండ్ర వెంకటరమణా రెడ్డి WON/14,877 మహకూటమి
3 చందుపట్ల కీర్తి రెడ్డి BJP
ములుగు(ఎస్టీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 అజ్మీరా చందూలాల్‌ TRS
2 డి. అనసూయ (సీతక్క) WON/22,671 మహకూటమి
3 బానోత్‌ దేవీలాల్‌ BJP
నర్సంపేట
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 పెద్ది సుదర్శన్‌ WON/17,174 TRS
2 దొంతి మాధవరెడ్డి మహకూటమి
3 ఎడ్ల అశోక్‌రెడ్డి BJP
పరకాల
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 చల్లా ధర్మారెడ్డి WON/46,522 TRS
2 కొండా సురేఖ మహకూటమి
3 పి.విజయ చందర్‌ రెడ్డి BJP
కూకట్‌పల్లి
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 మాధవరం కృష్ణారావు WON TRS
2 నందమూరి సుహాసిని TDP
3 మాధవరం కాంతారావు BJP
మేడ్చల్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 సీహెచ్‌ మల్లారెడ్డి WON TRS
2 కిచ్చెన్నగారి లక్ష్మారెడ్డి మహకూటమి
3 మోహన్‌రెడ్డి BJP
మల్కాజ్‌గిరి
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 మైనంపల్లి హన్మంతరావు WON TRS
2 కపిలవాయి దిలీప్‌కుమార్‌ TJS
3 రామచంద్రరావు BJP
కుత్బుల్లాపూర్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 కేపీ వివేకానంద WON TRS
2 కూన శ్రీశైలం గౌడ్‌ మహకూటమి
3 కాసాని వీరేశ్‌ BJP
ఉప్పల్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 బేతి సుభాష్‌రెడ్డి WON TRS
2 వీరేందర్‌ గౌడ్‌ TDP
3 ఎన్వీఎస్‌ఎస్‌ ప్రభాకర్‌ BJP
ఇబ్రహీంపట్నం
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 మంచిరెడ్డి కిషన్‌రెడ్డి WON TRS
2 సామ రంగారెడ్డి TDP
3 కొత్త అశోక్‌గౌడ్‌ BJP
ఎల్బీనగర్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 రామ్మోహన్‌గౌడ్‌ TRS
2 సుధీర్‌రెడ్డి WON కాంగ్రేస్
3 పేరాల శేఖర్‌రావు BJP
మహేశ్వరం
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 తీగల కృష్ణారెడ్డి TRS
2 సబితా ఇంద్రారెడ్డి WON కాంగ్రేస్
3 అందెల శ్రీరాములు యాదవ్‌ BJP
రాజేంద్రనగర్‌
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 ప్రకాశ్‌గౌడ్‌ WON TRS
2 గణేష్ గుప్త TDP
3 బద్దం బాల్ రెడ్డి BJP
శేరిలింగంపల్లి
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 అరికెపూడి గాంధీ WON TRS
2 భవ్య ఆనందప్రసాద్‌ కాంగ్రేస్
3 యోగానంద్ BJP
చేవెళ్ల(ఎస్సీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 కాలె యాదయ్య WON TRS
2 కేఎస్‌ రత్నం కాంగ్రేస్
3 కంజర్ల ప్రకాశ్‌ BJP
పరిగి
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 కొప్పుల మహేష్‌రెడ్డి WON TRS
2 రామ్మోహన్‌రెడ్డి కాంగ్రేస్
3 కరణం ప్రహ్లాద్‌రావు BJP
వికారాబాద్‌(ఎస్సీ)
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 డాక్టర్‌ మెతుకు ఆనంద్‌ WON TRS
2 గడ్డం ప్రసాద్‌కుమార్‌ కాంగ్రేస్
3 రాయిపల్లి సాయికృష్ణ BJP
తాండూరు
S.No అభ్యర్ది పేరు Result ఫోటొ పార్టి పేరు
1 పట్నం మహేందర్‌రెడ్డి TRS
2 రోహిత్‌ రెడ్డి WON కాంగ్రేస్
3 పటేల్‌ రవిశంకర్‌ BJP

Comments are closed.

Connect with us



© 2012 - 2016 VIL Media Pvt Ltd. All rights reserved,
Contents of v6news.tv are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof,
without consent of VIL Media is illegal.Such persons will be prosecuted.  Terms & Conditions  |  Privacy policy